Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự biển Hồ Tràm, Bình Châu sở hữu lâu dài, duy nhất nhận nhà ngay và có dòng tiền

Ngày đăng: 11/03/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự duy nhất có sổ hồng lâu dài tại Hồ Tràm Bình Châu. - Diện tích: 252m2 với thiết kế 2 tầng sang trọng. - Gồm 4 PN, 5 WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. - Hướng cửa chính và ban công: Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. - Gần các tiện ích như bãi biển, khu nghỉ dưỡng, nhà hàng, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. - Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để tận hưởng cuộc sống và nghỉ dưỡng. * Giá: 22 tỷ/ 1 căn. * Thanh toán trước 30% nhận nhà, hỗ trợ 0% lãi suất ngân hàng vay 65%, ân hạn gốc lãi. * Nhận nhà ngay, ở ngay, khai thác kinh doanh homestay ngay. Để biết thêm chi tiết và đưa đón xem Biệt Thự, Anh Chị gọi ngay cho Em Hồng Nhất qua số 0902667639 ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 5 WC
252 m²
87,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hồ Tràm Strip, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

Hoàng Nhất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự biển Hồ Tràm, Bình Châu sở hữu lâu dài, duy nhất nhận nhà ngay và có dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.