Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm! Biệt thự biển trực diện hồ Ixora 2 giá siêu tốt

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự biển suất ngoại giao, ưu đãi giảm giá theo suất ngoại giao nhiều hơn 12% so với giá thông thường Nên giá sau ưu đãi chỉ còn 19,X Tỷ. Căn biệt thự Beachview Villa : - Diện tích đất: 275m2 - Diện tích sàn xây dựng: 304m2 - Loại hình: căn villa 2PN - Bàn giao Fulll nội thất theo tiêu chuẩn resort 5* quốc tế Giá trị độc đáo của căn Villa này: Tận hưởng view dòng sông lười ngày trước thềm nhà. Thiết kế căn villa Beachview Villa đều có 2 Phòng Ngủ Master Bedroom (có ensuit trang bị bồn tắm nằm cao cấp)

Xem thêm

Liên hệ:

090 599 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

2 PN, 2 WC
275 m²
69,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Ixora Hồ Tràm By Fusion, X. Phước Thuận, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NL

Nguyễn Nhật Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Biệt thự biển trực diện hồ Ixora 2 giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.