Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự hướng biển Angsana Residences Hồ Tràm - Seabreeze S01

Ngày đăng: 25/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Biệt thự ngay hồ bơi và tiện ích trung tâm - Seabreeze S01.
- 3 phòng ngủ - 2 roomkeys.
- Diện tích: 392,72m2.
- Diện tích hồ bơi: 45,5m2.
- 2 Jacuzzi.
- Vài bước chân ra tới biển.

- Full nội thất chuẩn 5 sao Angsana.
- Giá tốt nhất tại Hồ Tràm.
- Tất cả các phòng đều có view trực diện biển.
- 45 đêm nghỉ miễn phí (30 đêm tại Hồ Tràm, 15 đêm trao đổi điểm Quốc tế - Dự án duy nhất tại Hồ Tràm trao đổi điểm Quốc tế trên 28 quốc gia).
- Chia sẻ doanh thu 40%.
- Đã bàn giao nhà và đi và vận hành rất tốt.
- Thanh toán giãn tới 16 đợt.

Liên hệ ngay Hoàng Hảo Chuyên biệt thự nghỉ dưỡng biển.
Website: https://hoanghaorealtor.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 913 ****

Vị trí bản đồ

32 tỷ

3 PN, 3 WC
392.72 m²
81,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Angsana & Dhawa Hồ Tràm, X. Phước Thuận, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HH

Hoàng Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hướng biển Angsana Residences Hồ Tràm - Seabreeze S01 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.