Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự hoàn công gần ngay dự án Sun Group Vũng Tàu giá cực tốt cần bán ngay

Ngày đăng: 26/03/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự ngay trái tim giải trí đi bộ là tới thiên đường nước! Sát bên Sun World Vũng Tàu nơi giá trị được khai thác & tăng trưởng. Diện tích 180m² (10x18)m đất vuông như tờ A4, phong thủy sáng. 1 trệt 2 lầu xây thô không gian để bạn vẽ phong cách riêng, từ villa nghỉ dưỡng đến homestay hút khách. Hướng Đông Nam. Đường 11m. Sổ hồng hoàn công. Giá chỉ 13.9 tỷ. Vui lòng liên hệ xem nhà thực tế em Thanh:. Chuyên tư vấn Bất Động Sản giá tốt TP Vũng Tàu. Trụ sở: A2 4/2 Đô Thị Chí Linh 1, Tp. Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

035 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

4 PN, 4 WC
180 m²
77,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 2/9, P. 11, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LT

Lương Hải Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự hoàn công gần ngay dự án Sun Group Vũng Tàu giá cực tốt cần bán ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.