Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự 180m² Vị Trí Trung Tâm, Giá Cực Kỳ Hấp Dẫn Chỉ 13.9 Tỷ

Ngày đăng: 28/03/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu biệt thự diện tích lớn ngay khu vực phát triển sôi động bậc nhất Vũng Tàu: Diện tích: 180m² (ngang 10m x sâu 18m) đất vuông vức, cực đẹp. Kết cấu: Xây thô 1 trệt 2 lầu dễ dàng hoàn thiện theo gu riêng. Hướng: Đông Nam đón gió biển, mát mẻ quanh năm. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GIÁ TRỊ TĂNG TRƯỞNG CAO. Nằm gần Blanca City của Sun Group khu đô thị biển 96ha đang phát triển mạnh. Chỉ vài phút đến Bệnh viện Vũng Tàu, Metro, trường học các cấp. Gần THPT chuyên Lê Quý Đôn khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ. Khu vực trung tâm, vừa ở lý tưởng vừa đầu tư cực tiềm năng. PHÁP LÝ CHUẨN CHỈNH. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ sang tên nhanh, an tâm tuyệt đối. GIÁ CHỈ 13.9 TỶ. Mức giá cực tốt chỉ bằng ~1/3 giá sản phẩm của Sun Group khu bên cạnh. Cơ hội hiếm để sở hữu biệt thự trung tâm với giá mềm. Liên hệ ngay: Trần Tiến DIC 0977409343 Chuyên BĐS Vũng Tàu hỗ trợ xem nhà & tư vấn tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

097 740 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

312 m²
44,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Số 3, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
tt

trần nhật tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự 180m² Vị Trí Trung Tâm, Giá Cực Kỳ Hấp Dẫn Chỉ 13.9 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.