Chính chủ gửi Bán Nhà Phố Lk10 Khu Đô Thị Lavida Residence 78m2 giá 8.1 tỷ full nội thất. Sẵn sổ

Ngày đăng: 22/02/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

PKD Chủ Đầu Tư sẳn giỏ hàng - BÁN NHÀ LIỀN KỀ KHU ĐÔ THỊ LAVIDA VŨNG TÀU LK10 KĐT Lavida Residence Khu dân cư đẳng cấp nhất Vũng Tàu Diện tích: 5 x 15,5m = 77,5m Kết cấu: 1 trệt 3 lầu Nội thất: Hoàn thiện cao cấp, thiết kế hiện đại vào ở ngay Giá bán: 8,1 tỷ Không gian sống văn minh, an ninh khép kín, cộng đồng cư dân chất lượng cao. Phù hợp ở lâu dài nghỉ dưỡng đầu tư giá trị bền vững. Liên hệ 0901309283 Ly Ly pkd Lavida VT

Xem thêm

Liên hệ:

090 130 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 4 WC
78 m²
103,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LL

Lê Thị Ly Ly

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi Bán Nhà Phố Lk10 Khu Đô Thị Lavida Residence 78m2 giá 8.1 tỷ full nội thất. Sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.