Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn BT SL CaSa 4PN, 4WC, 315m2 tại Blanca City, 26,599 tỷ, TP. HCM Hot xin LH: 0909271407 Trinh

Ngày đăng: 22/02/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Blanca City, sở hữu vị trí đắc địa và không gian sống lý tưởng. + Diện tích rộng 315m2, thiết kế sang trọng và hiện đại. + 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát. + Không có nội thất, tạo cơ hội cho chủ nhân tự do thiết kế. Phân khu Casa: Ngôi nhà ven biển hưởng trọn hệ tiện ích triệu đô. Mở cửa chạm biển, thong dong vài bước là công viên giải trí Sun World, 8 công viên chủ đề Cá Ông, 3 đại lộ hoa và trung tâm thương mại mặt biển Hệ sinh thái tiện ích "all - in - one" tại Blanca City không chỉ định hình phong cách sống đẳng cấp, khác biệt mà còn tạo dòng khách sôi động cho những "ngôi nhà ven biển" Casa. Trong bối cảnh quỹ đất ven biển ngày càng hạn chế, nhà phố, biệt thự Casa trở thành lựa chọn sáng giá cho những nhà đầu tư tinh anh đón đầu xu hướng, một tài sản tích lũy hiếm có để vừa an cư, vừa tạo dòng thu nhập thụ động lâu dài. Hotline: 0909271407zalo/face) Ms NgocTrinh PKD DIC. Blanca City. Thành phố trắng bên đại dương. ----- Đường 3 Tháng 2, Phường Rạch Dừa & Phường Phước Thắng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0909271407 Email: ngoctrinh.dic@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 927 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

26,6 tỷ

4 PN, 4 WC
315 m²
84,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phạm Ngọc Lê Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn BT SL CaSa 4PN, 4WC, 315m2 tại Blanca City, 26,599 tỷ, TP. HCM Hot xin LH: 0909271407 Trinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.