Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm: biệt thự vũng tàu gần biển, sở hữu lâu dài, vay tới 100%

Ngày đăng: 16/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nổi bật trong số các dự án bất động sản đang triển khai ở Vũng Tàu, The Light City là khu đô thị đồng bộ và đáng sống bậc nhất khu vực. Biệt thự gần biển giá cực kỳ cạnh tranh chỉ từ 49tr/m2, môi trường sống tiện nghi đang chờ đón chủ nhân tương lai. ---------- Hệ tiện ích đáp ứng mọi nhu cầu sống: - Tiện ích nội khu: Công viên Olympus, Iris với sân tennis đạt chuẩn ITF đã hoàn thiện, Trường quốc tế liên cấp FPT, Trung tâm chăm sóc Y tế, Khu thể thao, vui chơi trẻ em. - Tiện ích ngoại khu: TT Y tế Phước Thắng, Bệnh viện Vũng Tàu, Siêu thị Mega Market, Trường tiểu học Hải Nam, THCS Nguyễn Gia Thiều, THPT Lý Thường Kiệt, Trường Chuyên Lê Quý Đôn. - Tiện ích giải trí, nghỉ dưỡng ven biển: Sân Golf Paradise, Tháp Tam Thắng, Bãi tắm Thùy Vân, Bãi tắm Chí Linh, Công viên giải trí Sun World (năm 2026 vận hành) Kết nối hoàn thiện, di chuyển dễ dàng: Cửa ngõ Vũng Tàu, kề cận 2 tuyến đường huyết mạch 3/2, 2/9, điểm cuối cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu, đường ven biển Long Hải - Hồ Tràm - Phan Thiết. ---------- Chào đón chủ nhân tương lai cùng chính sách vay hấp dẫn, ưu đãi chưa từng có: Vietbank: Vay tới 100%, tối đa 380 tháng, ân hạn nợ gốc tới 36 tháng. Vietcombank, PGBank, HDBank, PVCombank lãi suất chỉ từ 3.99%, tối đa 35 năm. Chiết khấu tối đa 6%, thanh toán linh hoạt 18 tháng. Anh/chị quan tâm dự án vui lòng liên hệ Hotline chủ đầu tư: 0913800101

Xem thêm

Liên hệ:

091 380 ****

Vị trí bản đồ

16,02 tỷ

327 m²
48,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Light City, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
H

HODECO

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm: biệt thự vũng tàu gần biển, sở hữu lâu dài, vay tới 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.