Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố góc 2 mặt thoáng La Vida Residences Vũng Tàu, full tiện ích, giá 6.6 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố góc tại La Vida Residences Vũng Tàu lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn an cư trong không gian sống hiện đại, tiện nghi và giàu tiềm năng đầu tư. Thông tin chi tiết: - Diện tích đất: 77.5m². - Diện tích xây dựng: 254.73m². - Kết cấu: 4 tầng 4 phòng ngủ 4 WC. - Vị trí: Căn góc, 2 mặt thoáng, trước nhà là mảng xanh thoáng mát, view đẹp. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài, đảm bảo an toàn giao dịch. - Giá bán: 6.6 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). Tiện ích nội khu cao cấp: - Hồ bơi 300m², khu Clubhouse sang trọng. - 7 sân Pickleball, sân tennis, công viên trung tâm 2ha. - Hồ điều hòa sinh thái, không gian sống trong lành. - Trường liên cấp quốc tế ngay trong khu, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ. - Hệ thống gym, nhà hàng, dịch vụ y tế đầy đủ trong dự án. Ưu điểm nổi bật: - Căn góc thoáng mát, mặt tiền đẹp, thuận lợi để ở hoặc cho thuê. - Vị trí trung tâm TP. Vũng Tàu, chỉ vài phút đến biển và các tiện ích ngoại khu. - Dự án La Vida Residences là khu đô thị cao cấp, quy hoạch đồng bộ, pháp lý rõ ràng. - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn này qua số điện thoại 0911295082 hoặc gặp Ngọc Mai - BDS Đông Dương Lavida Residences.

Xem thêm

Liên hệ:

091 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

4 PN, 4 WC
77.5 m²
85,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NM

Ngọc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố góc 2 mặt thoáng La Vida Residences Vũng Tàu, full tiện ích, giá 6.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.