Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đẳng cấp, giá trị thượng lưu , sổ hồng lâu dài, trục chính đường lên tới 50m, giá đầu tư

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CASA VILLA SONG LẬP BLANCA CITY Biểu tượng sống đẳng cấp Khẳng định giá trị thượng lưu Sở hữu ngay căn Song Lập C10 Diện tích đất: 180,6m Tổng diện tích xây dựng: 332,8m Giá bán: 35,9 TỶ (đã gồm VAT) Chưa trừ ck Vị trí vàng , mặt tiền đường huyết mạch vào công viên Sun World . Kiến trúc tinh tế, sang trọng, chuẩn phong cách châu Âu Không gian sống xanh tiện ích đồng bộ giá trị tăng trưởng bền vững Ưu đãi hấp dẫn dành riêng cho khách hàng: Chiết khấu lên tới 7.5% cho khách thanh toán sớm Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Thời gian bàn giao dự kiến: Quý IV/2026 Đầu tư ngay hôm nay Sở hữu mai sau! Liên hệ 0938273762

Xem thêm

Liên hệ:

093 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

35,9 tỷ

180 m²
199,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Trần Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đẳng cấp, giá trị thượng lưu , sổ hồng lâu dài, trục chính đường lên tới 50m, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.