Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự view biển đường Trần Phú, Bãi Dâu, TP. Vũng Tàu thổ cư 100% giá chỉ 42 tỷ đầu tư ngay

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự C6 hẻm 154 đường Trần Phú, phường 5, TP. Vũng Tàu. Nằm trên cung đường ven biển đẹp nhất Vũng Tàu. - View biển trực diện, không bị che chắn. - Khu dân cư yên tĩnh, khí hậu mát mẻ quanh năm. * Thông số đất: - Diện tích: 505m² (ngang 12m dài 42m). - Thổ cư 100% Pháp lý rõ ràng. - Hướng: Tây Nam. * Tiềm năng sử dụng: - Xây biệt thự nghỉ dưỡng, homestay cao cấp. - Kinh doanh dịch vụ du lịch biển. * Giá bán: 42 tỷ. * Liên hệ ngay: Mr Tiến Thành 0986545878 Để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

42 tỷ

505 m²
83,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. 5, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Tiến Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự view biển đường Trần Phú, Bãi Dâu, TP. Vũng Tàu thổ cư 100% giá chỉ 42 tỷ đầu tư ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.