Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Lavida 5x17.3m, khu yên tĩnh, gần đường lớn giá cực tốt chỉ 6.7 tỷ, 1 căn duy nhất

Ngày đăng: 10/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: - Diện tích: 5x17.3m. - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu hoàn thiện mặt ngoài, giao thô bên trong. - View biệt thự đối diện cực kỳ thoáng, không bị chắn, không gian mở, đón gió. - Vị trí yên tĩnh, khu dân trí cao, thích hợp an cư nghỉ dưỡng. - Cách đường lớn chỉ vài bước chân, giao thông thuận tiện, dễ khai thác. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán, hỗ trợ thủ tục sang nhượng nhanh. --------------- Tiện ích nội khu đồng bộ: Công viên, hồ sinh thái, an ninh 24/7. ---------------- Giá bán: 6,7 tỷ Giá cực tốt cho vị trí đẹp. ---------------- Tiềm năng tăng giá cao: Nằm gần trục đường huyết mạch, sát đại dự án Sun Group, giá trị gia tăng mạnh khi hạ tầng và quy hoạch đô thị TP. HCM mở rộng chính thức triển khai. ----------------- Liên hệ E ngay để xem nhà thực tế chốt nhanh trước khi tăng giá! Link giỏ hàng: https://guru.batdongsan.com.vn/pa/phamtuyen

Xem thêm

Liên hệ:

093 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

87 m²
77,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phạm Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Lavida 5x17.3m, khu yên tĩnh, gần đường lớn giá cực tốt chỉ 6.7 tỷ, 1 căn duy nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.