Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố la vida residences cơ hội an cư và đầu tư giá tốt

Ngày đăng: 05/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà phố liền kề La Vida Residences lựa chọn thông minh cho gia đình trẻ, người muốn an cư tại trung tâm thành phố biển Vũng Tàu hoặc tìm sản phẩm đầu tư cho thuê sinh lời. Vị trí: Đường 3/2, Phường 12, TP. Vũng Tàu Diện tích: 87.5m² Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ 5 WC Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công Giá bán: 7.2 tỷ Hướng nhà: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt Đường ô tô vào tận cửa * ƯU ĐIỂM NỔI BẬT Nhà mới xây thiết kế hiện đại, tối ưu công năng Khu dân cư an ninh, văn minh hạ tầng đồng bộ Gần chợ, trường học, siêu thị thuận tiện sinh hoạt & kinh doanh Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh trung tâm phát triển mới của Vũng Tàu * TIỆN ÍCH KHU VỰC 5 phút đến biển Bãi Sau Liền kề trung tâm hành chính, tuyến đường huyết mạch Gần trường học, khu dân cư đông đúc * PHÁP LÝ AN TOÀN TUYỆT ĐỐI Sổ hồng riêng từng căn sang tên nhanh Đã hoàn công đảm bảo giao dịch, vay vốn thuận tiện Không vướng tranh chấp, pháp lý minh bạch * PHÙ HỢP CHO: Gia đình cần chỗ ở lâu dài, ổn định Nhà đầu tư muốn giữ tài sản & cho thuê dòng tiền Kinh doanh nhỏ: spa, homestay, văn phòng LIÊN HỆ NGAY để xem nhà thực tế tư vấn miễn phí hỗ trợ thủ tục pháp lý trọn gói! Hotline/Zalo: 0931993878 Mr Duy

Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

4 PN, 4 WC
87.5 m²
82,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
DT

Duy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố la vida residences cơ hội an cư và đầu tư giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.