Tin đăng đã hết hạn.

Căn biệt thự đơn lập, góc vip nhất dự án, sở hữu lâu dài , cạnh công viên, khu vui chơi sunwolrd

Ngày đăng: 29/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CĂN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP, GÓC VIP NHẤT dự án, SỞ HỮU LÂU DÀI đường C8 GÓC C8.02 diện tích 398m2 - Đông Nam - bên cạnh công viên Trung tâm , cửa trước là cổng công viên SUN WORLD, View biển = Vốn tự có 25% là đã sở hữu- Ngân Hàng giải ngân 70% - hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc 24 tháng. Miễn phí 3 năm phí quản lý Gọi em Hà để gửi báo giá chi tiết căn nha Bích Hà : 0908245283

Xem thêm

Liên hệ:

090 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

119,4 tỷ

5 PN
398 m²
300 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TH

Trần Bích Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn biệt thự đơn lập, góc vip nhất dự án, sở hữu lâu dài , cạnh công viên, khu vui chơi sunwolrd - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.