Tin đăng đã hết hạn.

La Vida Vũng Tàu - biệt thự đơn lập - view kênh nước - hồ bơi riêng - 2 mặt tiền giá 23 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp nhất dự án La Vida Residences, TP. Vũng Tàu. - Diện tích đất: 15m x 18m = 273 m2. - Diện tích xây dựng: Xây ngang 11, chừa mỗi bên 2m sân vườn. - Có hồ bơi riêng trong khuôn viên biệt thự. - 2 mặt tiền thoáng, không bị chắn, đón gió 4 hướng. - Phía trước view công viên, hồ điều hòa, phía sau view kênh nước cực kỳ trong xanh. - Giá bán: 23 tỷ đồng (bao thuế phí, trừ lại 5% sổ). - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng rộng, thông thoáng. ----------------- Điểm nổi bật chỉ có ở căn này. - Vị trí độc bản trong khu đơn lập chỉ vài căn có 2 mặt tiền view hồ, kênh nước. - Không gian sống nghỉ dưỡng đẳng cấp, phù hợp làm second home villa kinh doanh cao cấp. - Thiết kế biệt lập 4 mặt thoáng, đảm bảo riêng tư yên tĩnh. - Chừa vườn 2 bên và hồ bơi riêng tạo môi trường sống lý tưởng, khí hậu mát mẻ. ----------------- Tiện ích xung quanh. - Công viên trung tâm, hồ cảnh quan, đường chạy bộ. - Hồ bơi tràn, gym, clubhouse, cafe nội khu. - Cách biển chỉ 5 phút, gần cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu. - Gần trường học, siêu thị, bệnh viện tiện nghi đầy đủ. ----------------- Phù hợp cho. - Doanh nhân, lãnh đạo cần không gian sống sang trọng, nghỉ dưỡng. - Gia đình 3 thế hệ muốn sống biệt lập, an toàn, yên tĩnh. - Nhà đầu tư muốn giữ tài sản giá trị cao, ít cạnh tranh, dễ bán lại. ----------------- Liên hệ xem nhà ngay. Hotline/Zalo: 0937762768 - Địa chỉ: Khu biệt thự đơn lập La Vida Residences. - Hỗ trợ xem nhà, có video thực tế. - Tư vấn pháp lý, sang tên nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 776 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

23 tỷ

273 m²
84,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phạm Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết La Vida Vũng Tàu - biệt thự đơn lập - view kênh nước - hồ bơi riêng - 2 mặt tiền giá 23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.