Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Lavida Vũng Tàu giá tốt 8.3 tỷ, sổ hồng sẵn, bao thuế phí, mặt tiền 6m hiếm có

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ LAVIDA VŨNG TÀU- NGANG 6M DÀI 17.3M - ĐƯỜNG 11.5M - GIÁ CHỈ 8.3 TỶ - SỔ HỒNG RIÊNG, CHỦ BAO HẾT THUẾ PHÍ -------------- Vị trí đắc địa - Gần đường lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Diện tích đất: 6m x 17.3m = 103.8m Lộ giới đường: 11.5m xe hơi tránh nhau thoải mái Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay Tình trạng: Đất sạch, không vướng quy hoạch Giá bán: 8.3 TỶ Chủ bao hết thuế phí Ưu điểm: Gần trục đường lớn, dễ khai thác kinh doanh, ở hoặc đầu tư đều lý tưởng --------- Lý do nên đầu tư ngay hôm nay: - Ngang 6m Rộng rãi hiếm có trong phân khúc nhà phố - Đường lớn 11.5m, phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng, showroom - Pháp lý rõ ràng Đã có sổ, giao dịch nhanh chóng - Giá tốt nhất khu vực Trung bình khu vực lân cận giá ~90-100 triệu/m Liên hệ ngay để được xem nhà thực tế: Hotline/Zalo: 0937762768 em Tuyền Lavida Xem nhà linh hoạt hỗ trợ hồ sơ pháp lý từ A-Z Cam kết: Không kê giá Hình thật - Thông tin thật Nhanh tay sản phẩm có 1 không 2, không có căn thứ hai! Inbox để nhận thông tin chi tiết vị trí và sổ hồng

Xem thêm

Liên hệ:

093 776 ****

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

108 m²
76,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phạm Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Lavida Vũng Tàu giá tốt 8.3 tỷ, sổ hồng sẵn, bao thuế phí, mặt tiền 6m hiếm có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.