Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự lạc long quân vũng tàu (sổ hồng hoàn công) gần biển giá chỉ 19 tỷ

Ngày đăng: 25/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

KHU PHỐ TÂY - ĐẦU TƯ HAY NGHỈ DƯỠNG ĐỀU TUYỆT! ** Vị trí: Biệt thự tọa lạc tại đường Lạc Long Quân, phường 2 khu phố Tây sôi động, gần biển Bãi Sau, tiện kinh doanh hoặc cho thuê nghỉ dưỡng. ** Thông tin chi tiết: - Diện tích: 189m² (9 x 21m) 100% thổ cư bìa hồng hoàn công - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu; 5 phòng ngủ (có 1 phòng tầng trệt tiện lợi), 4 WC - Có hồ bơi riêng, nội thất đầy đủ chỉ việc xách vali vào ở - Đang cho thuê 20 triệu/tháng thu nhập ổn định - Hướng: Chính Nam mát mẻ quanh năm ** Giá bán: 19 tỷ Thương lượng chính chủ Liên hệ ngay Mỹ Ngọc (Call/Zalo) để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất! Mỹ Ngọc - Vạn Cát Land: Chuyên tư vấn mua bán bất động sản tại Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 426 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 4 WC
189 m²
100,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự lạc long quân vũng tàu (sổ hồng hoàn công) gần biển giá chỉ 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.