Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng nhà phố căn góc sân vườn La Vida Vũng Tàu thích hợp cho anh chị mua ở hoặc đầu tư cho thuê

Ngày đăng: 20/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Thông tin giỏ hàng nhà phố căn góc và nhà phố sân vườn.

Nhà phố góc mảng xanh.
- DT 5x15,5m = 77,5m2.
- Xây 5x11m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 6,2 tỷ (bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Tây Bắc.

Nhà phố góc mảng xanh.
- DT 5,2x17,5m = 88,8m2.
- Xây 5x13m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 7,7 tỷ (bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Đông Nam.

Nhà phố góc mảng xanh.
- DT 5,2x17,5m = 88,8m2.
- Xây 5x11m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 6,8 tỷ (bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Tây Bắc.

Nhà phố góc mảng xanh.
- DT 5x17,5m = 87,5m2.
- Xây 5x13m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 7,4 tỷ (bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Tây Bắc.

Nhà phố góc mảng xanh.
- DT 6x17m = 103,2m2.
- Xây 6x13m cao 4 tầng.
- Đã có sổ hồng.
- Giá 8,6 tỷ (thuế phí bên nào bên đấy chịu).
* Bàn giao nhà thô, hướng Đông Nam.

Nhà phố sân vườn.
- DT 128m2.
- Xây 5x13m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 8 tỷ ((bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Tây Bắc.

Nhà phố sân vườn.
- DT 117m2.
- Xây 5x11m cao 4 tầng.
- Đã TT 95%, đã nhận nhà.
- Giá 7,62 tỷ (bao thuế phí và sổ).
* Bàn giao nhà thô, hướng Đông Nam.

* Anh/chị liên hệ Hoàng Anh: 0908 975 136 để đi xem thực tế.

Ưu điểm LaVida Residences Vũng Tàu.
+ Mặt tiền đường 3/2, thuận tiện kết nối liên vùng; Liền kề đường nối cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu.
+ Quy hoạch bài bản, không gian xanh chiếm 73%;
+ Hệ thống tiện ích đa dạng và đẳng cấp như: Nhà hàng ẩm thực Ola Ola, Hồ bơi, Club House, Sân Tenis, Sân Pickleball, Kênh cảnh quan, Hồ điều hòa, hệ thống Smart City - đầu tiên tại Vũng Tàu,...
+ Được vận hành và quản lý chuyên nghiệp bởi CBRE;
+ Pháp lý minh bạch sổ hồng lâu dài.
+ An ninh tối đa 3 lớp, đảm bảo an toàn cho cư dân;
+ Bán kính 3km đầy đủ tiện ích thiết yếu khách như: Chợ, trường hợp, siêu thị, bệnh viện.

Liên hệ ngay Hoàng Anh: 0908 975 136 để đi xem thực tế.
* Em chuyên chạy chuyển nhượng và cho thuê dự án LaVida Vũng Tàu.
Rất vui được hỗ trợ tư vấn cho anh chị.

Xem thêm

Liên hệ:

090 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

77.5 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
La Vida Residence Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng nhà phố căn góc sân vườn La Vida Vũng Tàu thích hợp cho anh chị mua ở hoặc đầu tư cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.