Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự view biển toàn cảnh Bãi Trước Phường 2 Vũng Tàu - 5 tầng thiết kế hiện tại đẳng cấp

Ngày đăng: 02/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự view toàn cảnh biển Bãi Trước Đường Hải Đăng, Phường 2, TP Vũng Tàu.
Căn biệt thự sở hữu vị trí độc tôn trên đường Hải Đăng, Phường 2, TP Vũng Tàu, với tầm nhìn bao quát biển Bãi Trước. Đây là khu vực có giá trị bất động sản tăng cao, thu hút khách du lịch, thích hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư kinh doanh.
Thông tin chi tiết biệt thự.
Diện tích: 157m2 full thổ cư (12m x 10m), diện tích đất thực tế sử dụng lên đến 300m2.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Biệt thự 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian mở đón gió biển.
Hướng: Tây Bắc.
Đường trước nhà: Rộng 8m, ô tô ra vào thoải mái.
Tiềm năng đầu tư Kinh doanh dòng tiền hấp dẫn.
Biệt thự hiện đang khai thác kinh doanh với thu nhập ổn định khoảng 150 triệu/tháng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản có giá trị gia tăng và lợi nhuận bền vững từ mô hình cho thuê nghỉ dưỡng.
Giá bán và thông tin pháp lý.
Giá bán: 39.9 tỷ (có thương lượng).
Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Liên hệ ngay 0907050079 để sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Vũng Tàu và thương lượng giá tốt nhất!

Cơ hội hiếm có để sở hữu biệt thự đẹp với tầm nhìn toàn cảnh biển tại Vũng Tàu. Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng hoặc muốn đầu tư bất động sản sinh lời cao, đây chính là lựa chọn hoàn hảo. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và được tư vấn chi tiết!
Biệt thự view biển Vũng Tàu Đầu tư ngay để đón đầu cơ hội sinh lời!

Xem thêm

Liên hệ:

090 705 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

39,9 tỷ

157 m²
254,14 triệu/m²
Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0907050079

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự view biển toàn cảnh Bãi Trước Phường 2 Vũng Tàu - 5 tầng thiết kế hiện tại đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.