Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại Phan Đăng Lưu, 38 tỷ, 600m2, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 06/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm ở vị trí đắc địa tại Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 600m2, nhà có 1 tầng, 4 phòng ngủ, 4 toilet, và hướng cửa chính Đông Nam, ban công cũng hướng Đông Nam, tạo cảm giác thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng.

- Diện tích rộng rãi 600m2, thoải mái cho gia đình.
- 4PN và 4WC đầy đủ tiện nghi, có thể sinh hoạt ngay.
- Mặt tiền 11m, thích hợp cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 10m, phù hợp cho ô tô ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở.

Biệt thự có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống yên bình và tiện nghi.

Địa điểm xung quanh:
- Gần công viên Trần Hưng Đạo, Trưng Trắc, Trưng Nhị, và Bãi Trước.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh số 1 Nguyễn Bỉnh Khiêm, siêu thị Bách Hóa Xanh 176 Trương Công Định.
- Trường Tiểu Học Hạ Long, Trường THCS Vũng Tàu, Trường THPT Đinh Tiên Hoàng.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0908161870, Ha Nguyen.

Xem thêm

Liên hệ:

090 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

38 tỷ

4 PN, 4 WC
600 m²
63,33 triệu/m²
Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0908161870

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại Phan Đăng Lưu, 38 tỷ, 600m2, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.