Biệt thự nhà vườn 17m mặt tiền, 1099,9m2 đất, tặng toàn bộ nội thất xịn sò

Ngày đăng: 19/05/2026

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mở ra một không gian sống mơ ước với căn biệt thự nhà vườn nghỉ dưỡng tuyệt đẹp, tọa lạc tại xã Hiếu Thuận, huyện Vũng Liêm, tỉnh Vĩnh Long. Ngôi nhà mái Thái với thiết kế hiện đại, mới đến 90%, sẵn sàng đón chủ nhân mới về an cư lạc nghiệp. Khi sở hữu căn nhà này, bạn sẽ được tặng toàn bộ nội thất cao cấp, bao gồm tivi cỡ lớn, 4 máy lạnh, bộ ghế sofa êm ái, bộ bàn ăn sang trọng và hệ thống âm thanh sống động, mang đến trải nghiệm sống tiện nghi và đẳng cấp.

Ngôi nhà được thiết kế khoa học với 1 phòng khách rộng rãi, 4 phòng ngủ ấm cúng, 1 nhà bếp tiện nghi, 1 nhà ăn ấm cúng, 3 nhà vệ sinh hiện đại và 1 nhà kho siêu rộng rãi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Đặc biệt, khuôn viên đất rộng đến 1099.9m2 với mặt tiền ngang 17m, bao gồm 100m2 thổ cư, điểm nhấn là khu vườn dừa xanh mát, mang đến không gian trong lành và thư thái.

Vị trí đắc địa, nằm trên mặt tiền đường tỉnh 906, xe tải và ô tô ra vào thuận tiện, cách Quốc lộ 53 chỉ 2km. Khu vực dân cư đông đúc, điện, nước, wifi đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống an cư.

Với mức giá chỉ 4 tỷ 700 triệu đồng, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một không gian sống lý tưởng, vừa để ở, vừa để nghỉ dưỡng. Giá còn thương lượng cho khách hàng thiện chí.

Liên hệ ngay 0939868041 gặp Tuyền để xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 69m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn, Wifi
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

4 PN, 3 WC
1.173 m²
4,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Hiếu Thuận, H. Vũng Liêm, T. Vĩnh Long
TM

Tuyền Mộng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nhà vườn 17m mặt tiền, 1099,9m2 đất, tặng toàn bộ nội thất xịn sò - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.