Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại Times Garden Vĩnh Yên, 13 tỷ VND, 289m2, hàng hiếm tại Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 13/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tọa lạc tại Times Garden Vĩnh Yên, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. + Diện tích: 289m2. + Số phòng ngủ: 3PN. + Số phòng tắm: 3WC. + Số tầng: 3 tầng. + Mặt tiền: 15m. + Đường vào: 24m, phù hợp cho ô tô. + Pháp lý: Đầy đủ. + Giá: 13 tỷ VND. -- Điểm cộng: Nhà biệt thự có phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Khuôn viên rộng rãi, thích hợp cho gia đình lớn và những ai yêu thích không gian xanh. Đặc biệt, mặt tiền rộng tạo điều kiện thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh nếu cần. Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. --- Khu vực xung quanh: Gần hồ Đầm Vạc, sân golf Hero Lake, cùng với các tiện ích như siêu thị điện máy Trần Anh, trường THCS Khai Quang, trường phổ thông liên cấp Newton Vĩnh Phúc, và trường THPT Nguyễn Thái Học. --- Giới thiệu tổng quan dự án: Times Garden Vĩnh Yên là dự án quy mô 27.5ha với 500 căn hộ, bao gồm biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà phố thương mại và căn hộ chung cư. Dự án sở hữu những tiện ích nổi bật như sân golf 18 lỗ, khu căn hộ - khách sạn 4 sao, trung tâm thương mại, bể bơi, trường mầm non và siêu thị 24/7, cùng hệ thống hạ tầng hoàn thiện. --- Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0913867866 - Hoàng Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 3 WC
289 m²
44,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Times Garden Vĩnh Yên, Đ. Lý Nam Đế, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
HH

Hoàng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Times Garden Vĩnh Yên, 13 tỷ VND, 289m2, hàng hiếm tại Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.