Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn A2-... Biệt thự song lập tại Times Garden - mặt đường Lý Nam Đế

Ngày đăng: 07/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn A2 - ... Biệt thự song lập tại Times Garden - mặt đường Lý Nam Đế!

Vị trí vàng: Mặt đường Lý Nam Đế 24m, KĐT Times Garden, Vĩnh Yên.

Diện tích: 182m². Mặt tiền 7.6m.
Hướng: Tây Bắc.
Giá đầu tư: 11, x tỷ - Sở hữu vị trí kim cương.
Liên hệ ngay Số điện thoại của e có zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

094 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,6m

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

182 m²
61,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Times Garden Vĩnh Yên, Đ. Lý Nam Đế, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
NT

Nguyễn Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn A2-... Biệt thự song lập tại Times Garden - mặt đường Lý Nam Đế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.