Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT siêu hot tại Times Garden Vĩnh Yên, 8 tỷ, 156m2

Ngày đăng: 15/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở Times Garden Vĩnh Yên, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc, căn biệt thự này chắc chắn sẽ khiến ai cũng phải mê mẩn với thiết kế 4PN và 5WC. Diện tích 156m2, không gian rộng rãi thoải mái cho cả gia đình.

Căn nhà này không chỉ có hướng Đông Nam thoáng đãng mà còn đầy đủ nội thất hiện đại, từ sofa, bàn ghế đến tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian sắm sửa. Với giá 8 tỷ VND, đây là một trong những lựa chọn đỉnh cho những ai muốn tìm một chốn an cư lý tưởng.

Khu vực xung quanh
+ Trường phổ thông liên cấp Newton Vĩnh Phúc
+ Trường THCS Khai Quang
+ Trường THPT Nguyễn Thái Học
+ Siêu thị điện máy Trần Anh - Vĩnh Phúc

Thông tin thêm về dự án
Times Garden Vĩnh Yên có quy mô 27.5ha với 500 căn hộ, được phát triển bởi Công Ty Cổ phần xây dựng và phát triển đô thị. Dự án này nổi bật với sân golf 18 lỗ, khu căn hộ - khách sạn 4 sao, trung tâm thương mại, bể bơi, trường mầm non, siêu thị 24/7 và phòng khám đa khoa. Hệ thống hạ tầng hoàn thiện, đem lại cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Gọi ngay 0886379916 để được tư vấn miễn phí từ Đỗ Thị Kim Tuyết!

Xem thêm

Liên hệ:

088 637 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

4 PN, 5 WC
156 m²
51,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Times Garden Vĩnh Yên, Đ. Lý Nam Đế, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0886379916

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT siêu hot tại Times Garden Vĩnh Yên, 8 tỷ, 156m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.