Tin đăng đã hết hạn.

Dự án VSIP Nghệ An, giá chỉ bằng 1/2 giá thị trường

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

NHÀ 3 TẦNG HOÀN THIỆN KHU ĐÔ THỊ VSIP NGHỆ AN MỘT CĂN DUY NHẤT Diện tích: 102m² Mặt tiền: 6m Loại hình: Liền kề Hạ tầng đồng bộ: Đường 12m Bàn giao nhà 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. Tất cả các căn nhà đều có gara để xe oto. Đã có sổ hồng từng nền, thời gian sử dụng đất lâu dài Vị trí: tiếp giáp với đường quốc lộ 46A và Đường 72m( đại lộ Vinh Cửa Lò) Gần vị trí đặt đường sắt Cao Tốc Bắc Nam ( dự kiến khởi công vào năm 2027 tại Hưng Tây- Hưng Nguyên Nghệ An QUÝ KHÁCH HÀNG QUAN TÂM GỌI EM 0919083986 TPKD BÙI DƯƠNG

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

102 m²
49,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án VSIP Nghệ An, giá chỉ bằng 1/2 giá thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.