Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán giới hạn: Liền kề Eurowindow giá 73tr/m² cơ hội vàng cho nhà đầu tư 2025

Ngày đăng: 15/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liền kề và biệt thự đẹp tại Eurowindow Sport Garden, Trần Nguyên Hãn, Đông Vĩnh, Vinh, Nghệ An đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 120m2, 4PN, 3WC, và 4 tầng, không gian sống cực đã cho gia đình trẻ. Mặt tiền 6m, đường vào rộng 36m, rất tiện lợi cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. Một không gian phong thủy tốt, đem lại tài lộc và bình an cho gia đình. Gần bệnh viện y học cổ truyền nguyên phúc, bệnh viện đa khoa thành phố vinh cơ sở 2, và công viên tam giác để thư giãn. Siêu thị điện máy Mediamart Lê Lợi - Nghệ An cũng gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Tiendat6789 0332893962

Xem thêm

Liên hệ:

033 289 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

8,76 tỷ

4 PN, 3 WC
120 m²
73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Eurowindow Tower Nghệ An, Đ. Trần Phú, P. Quang Trung, Tp. Vinh, T. Nghệ An
T

Tiendat6789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán giới hạn: Liền kề Eurowindow giá 73tr/m² cơ hội vàng cho nhà đầu tư 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.