Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự cao cấp 190m2 phong cách Châu Âu đặt cọc 500tr nhận nhà

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin căn BT đơn lập đảo Làng Châu Âu. - Diện tích: 190m². - Khổ đất 9.5m x 20m. - Tổng DT sàn XD: 314.9 m². + Sau nhà là cả 1 mặt hồ lớn với dòng nước lấy trực tiếp từ dòng Sông Lam. + Hệ thống cây xanh phủ bóng toàn khu với 5 tầng 5 lớp đánh bay cái nóng mùa hè. + Là 1 trong số những căn ĐƠN LẬP ít ỏi nằm ngay cổng chính thuận tiện cho gia chủ đi lại. + Chỉ cách Cluphouse Resort 100m với đầy đủ tiện ích như: Bể bơi, xông hơi, Gym, spa, nhà hàng với tiêu chuẩn 5*. * Liên Hệ em tư vấn nhanh và cụ thể hơn nhé 0938888505 Thông tin phân khúc " Biệt Thự Đảo Làng Châu Âu - Eco Central Park". - Tổng quy mô: 33ha. Trong đó có: - Hạ tầng: 5ha. - Cây xanh: 5,5ha. - Mặt nước: 10ha. - Xây dựng: 4,7ha. - Tỉ lệ công trình/mặt nước: 1: 2. - Mật độ xây dựng thấp kỷ lục 14%. Hệ thống an ninh 3 tầng 4 lớp riêng biệt dành riêng cho cư dân. Quý khách liên hệ tư vấn cụ thể hơn 0938888505

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

14 tỷ

4 PN, 5 WC
190 m²
73,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Eco Central Park, X. Hưng Hòa, Tp. Vinh, T. Nghệ An
TT

Thái Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự cao cấp 190m2 phong cách Châu Âu đặt cọc 500tr nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.