Tin đăng đã hết hạn.

Đảo Châu Âu dành riêng cho dân đầu tư lướt sóng, đặt cọc 200 triệu nhận ngay biệt thự cao cấp

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin khu biệt thự Đảo Châu Âu tại Dự án Eco Central Park Vinh. - Diện tích: 320m2. - Khổ đất 16m x 20m. - Tổng DT sàn XD: 314.9 m² - 336.5 m². + Sau nhà là cả 1 mặt hồ lớn với dòng nước lấy trực tiếp từ dòng Sông Lam. + Hệ thống cây xanh phủ bóng toàn khu với 5 tầng 5 lớp. + Là 1 trong số những căn đơn lập ít ỏi nằm ngay cổng chính thuận tiện cho gia chủ đi lại. + Chỉ cách Cluphouse Resort 100m với đầy đủ tiện ích như: Bể bơi, xông hơi, Gym, spa, nhà hàng với tiêu chuẩn 5*. * Liên Hệ em tư vấn nhanh và cụ thể hơn nhé 0938 888 *. Thông tin thêm về khu " Biệt Thự Đảo Làng Châu Âu - Eco Central Park". - Tổng quy mô: 33ha. Trong đó có: - Hạ tầng: 5ha. - Cây xanh: 5,5ha. - Mặt nước: 10ha. - Xây dựng: 4,7ha. - Tỉ lệ công trình/mặt nước: 1: 2. - Mật độ xây dựng 14%. * Với 4 loại hình căn hộ: - Biệt thự song lập. - Biệt thị song lập đặc biệt. - Biệt thự đơn lập. - Biệt thự đơn lập đặc biệt. Xây dựng 3 tầng + 1 tum. * Làng Châu Âu*. Mảnh ghép đắt giá cuối cùng của Eco Central Park. Mật độ xây dựng thấp kỉ lục chỉ 14%. 90% biệt thự view mặt nước. 1m² xây dựng tương ứng 2m² mặt nước. Kiến trúc & vật liệu điều hoà tự nhiên. Sở hữu Cluphouse 7.500m² với Bể bơi 4 mùa, tổ hợp Gym, Spa, Xông Hơi, Sauna, Yoga, Nhà hàng tiêu chuẩn 6 sao. Hệ thống an ninh 3 lớp riêng biệt dành riêng cho cư dân. Khu vực không kinh doanh không ồn ào cho cư dân nghỉ ngơi thư giãn. Quý khách liên hệ tư vấn cụ thể hơn 0938 888 *.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

19 tỷ

320 m²
59,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Eco Central Park, X. Hưng Hòa, Tp. Vinh, T. Nghệ An
TT

Thái Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đảo Châu Âu dành riêng cho dân đầu tư lướt sóng, đặt cọc 200 triệu nhận ngay biệt thự cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.