Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 3 tầng góc 3 mặt tiền dự án Yên Hoà gần cây xăng đôi

Ngày đăng: 05/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm góc 3 mặt tiền. Duy nhất 1 căn biệt thự 3 mặt tiền dự án Yên Hoà gần cây xăng đôi. - Lối 2 đường Nguyễn Trãi, gần trường học, sân bay, chợ, - Hạ tầng đồng bộ, đường 12m, có công viên cây xanh, chung cư 389, trường học. - Diện tích: 136m2, mặt tiền 8m, hướng chính Đông Bắc, hướng bên Đông Nam. - Nhà thiết kế 3 tầng 1 tum (như hình) hoàn thiện mặt ngoài. - Giá: 8, x tỷ, sổ đỏ trao tay. Liên hệ: 0972096532

Xem thêm

Liên hệ:

097 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

4 PN, 4 WC
136 m²
65,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Quán Bàu, Tp. Vinh, T. Nghệ An
HM

Hạnh Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 3 tầng góc 3 mặt tiền dự án Yên Hoà gần cây xăng đôi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.