Tin đăng đã hết hạn.

Villa siêu vip 20-22m khu villa liền kề trung tâm tân phú 220yy

Ngày đăng: 16/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

/-share /-share BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP (220 Tỷ)
- Vị Trí : (Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh)
- Diện tích: 23m x 20m (Nở Hậu 24m)
- Công nhận: (438m2 - Sàn 1.999m2)
- Kết Cấu: (1 trệt, 4 Lầu, 1 Sân thượng)
- Cửa Gỗ, Nội thất (Chạm khắc tinh tế)
- Biệt Thự (Sang Trọng - Thượng Lưu)
- Pháp Lý Chuẩn, Công Chứng Nhanh
- Giá bán: 220 Tỷ (Pháp Lý Cá Nhân)
-Lh: 0961487787

Xem thêm

Liên hệ:

096 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

220 tỷ

440 m²
500 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Thành Trung Đô, Tp. Vinh, T. Nghệ An
Tn

Trần thị ly na

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa siêu vip 20-22m khu villa liền kề trung tâm tân phú 220yy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.