Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự song lập Ecopark, nhận nhà ở luôn

Ngày đăng: 16/01/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn biệt thự song lập dự án Ecopark - Tp Vinh - Tỉnh Nghệ An.
- Diện tích đất: 162 m2 mặt tiền lên đến 9.5 m.
- Xây dựng 3 tầng gần 270 m2 sàn sử dụng.
- Vị trí: Gần bể bơi Resort club house, phòng Gym 5*...
- Chương trình chiết khấu khủng: Nội thất 300 triệu.
- Tặng thêm 8 chỉ vàng.
- Hỗ trợ vay ngân hàng 30 tháng đầu 0% lãi và gốc.
- Chiết khấu thêm 12% nếu thanh toán nhận nhà luôn.
- Sang tên bìa đỏ cá nhân nhanh.
- Song lập Ecopark có ngỗn ngữ thiết kế đặc biệt, không pha lẫn vơi các sản phẩm khác, là dòng sản phẩm được mua ở nhiều nhất và sớm nhất tại Ecopark.

Xem thêm

Liên hệ:

091 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

5 PN, 4 WC
162 m²
47,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Central Park – Ecopark Vinh, X. Hưng Hòa, Tp. Vinh, T. Nghệ An
0

0912079666

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự song lập Ecopark, nhận nhà ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.