Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, 3 phòng ngủ, tặng nội thất, giá 4,5 tỷ

Ngày đăng: 19/06/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
Bán nhà biệt thự cao cấp tại Phường 8, đường Nguyễn Văn Lâu, Vĩnh Long, cách đường Nguyễn Văn Lâu 100m.
Nhà một trệt, một lầu, có 3 phòng ngủ và 2 toilet.
Nhà có ban công trồng hoa.
Diện tích đất: 11m x 17m 167m2, đất ở đô thị.
Tặng hết nội thất trong nhà.
Giá bán: 4,5 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0799688289 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

079 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Chiều sâu 15,18m
Ưu điểm BĐS Ban công riêng

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
167 m²
26,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Lâu, P. 8, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long
LH

Linh Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, 3 phòng ngủ, tặng nội thất, giá 4,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.