Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự ngang 12M x 18M, nằm trong khu dân cư Lavender, cách Trung tâm TP. Biên Hoà chỉ 5KM

Ngày đăng: 24/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự ngang 12M x 18M, nằm trong khu dân cư Lavender, cách Trung tâm TP. Biên Hoà chỉ 5KM. - DT: 12M x 18M tổng 215M2. - Sổ hồng riêng, full thổ cư. GpXD, hoàn công. - Đường rộng rãi có vỉa hè, KDC đông đúc, Vị trí nằm gần trục 16, gần trung tâm Biên Hoà. - Giá Bán: 5 TỶ 100 (còn bớt) Hỗ Trợ Bank Tối đa. Liên hệ: 0979147839 gặp Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

097 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

3 PN
215 m²
23,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Lavender City, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
TQ

Trương Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự ngang 12M x 18M, nằm trong khu dân cư Lavender, cách Trung tâm TP. Biên Hoà chỉ 5KM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.