Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn biệt thự đơn lập the fullton capitaland view trực diện công viên trung tâm siêu vip

Ngày đăng: 24/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

GARDEN VILLA THE FULLTON EDITION | CĂN BIỆT THỰ DV6-29 Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & chính sách bán hàng mới nhất! Hotline: 0983291567 Em Tuấn GDDA The Fullton hỗ trợ nhiệt tình tư vấn chuẩn xác 24/7 ạ Diện tích đất ~285m² | Diện tích xây dựng ~310 364m² | Xây 4 tầng Hướng: Đông Nam Đông Bắc Mặt tiền rộng tới 15m Bố trí: 5 phòng ngủ + 4 phòng đa năng Gara riêng 2 3 chỗ, vườn trước bên sau nhà Ưu thế nổi bật: Thiết kế 4 mặt thoáng, tràn ngập ánh sáng & gió tự nhiên. Nằm trong khu Compound khép kín chuẩn quốc tế. Kề cận Công viên trung tâm & Clubhouse độc bản. Sản phẩm giới hạn, kiến trúc tinh tế, khẳng định đẳng cấp chủ nhân. 7 GIÁ TRỊ ĐỘC BẢN CHỈ CÓ TẠI THE FULLTON: Khu compound khép kín an ninh. Clubhouse đẳng cấp dành riêng cư dân. Thiết kế hiện đại, nhiều mặt thoáng. Sản phẩm giới hạn. Hệ tiện ích cao cấp trong khu. Loại hình biệt thự độc bản. Vị trí trung tâm liền kề Show Village. Garden Villa DV6-29 Biệt thự hoàn hảo cho gia đình đề cao không gian sống riêng tư tiện ích đồng bộ giá trị bền vững. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & chính sách bán hàng mới nhất! Hotline: 0983291567 Em Tuấn GDDA The Fullton hỗ trợ nhiệt tình tư vấn chuẩn xác 24/7 ạ Vinsland đại lý phân phối F1 The Fullton Capitaland

Xem thêm

Liên hệ:

098 329 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

48,45 tỷ

5 PN, 4 WC
285 m²
170 triệu/m²
X. Tân Quang, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
0

0983291567

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn biệt thự đơn lập the fullton capitaland view trực diện công viên trung tâm siêu vip - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.