Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ đẹp nhất the Fullton: căn đơn lập có bể bơi, sân vườn, đối diện là công viên cây xanh. CK khủng.

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

* Em Yến PKD CapitaLand: 0862200699 giới thiệu anh chị khách hàng căn Đơn lập có bể bơi VVIP nhất dự án The Fullton- Vinhomes Ocean Park 3, diện tích 380m2 ,đối diện là công viên cây xanh, Clubhouse, sẵn Slot oto trong nhà. Chiết khấu đợt đầu cực khủng lên đến hơn 330 triệu. * The Fullton Edition: - Quy mô: 11,6 ha. - Tổng số căn: 342. - Khởi công: Q2/2025. - Bàn giao dự kiến: Q4/2026. - Clubhouse Cùng hệ tiện ích đặc quyền. * The Fullton Edition - 5 dòng sản phẩm đẳng cấp: - Boutique Townhouse: 78 căn, diện tích đất từ 115 m, DTXD: 420 547 m, thiết kế 5 tầng. - Enclave Villa: 72 căn, đất từ 151 179 m, DTXD: 288 289 m. - Twin Villa: 132 căn, đất 180 250 m, DTXD: 300 310 m. - Garden Villa: 46 căn, đất 200 464 m, DTXD: 310 384 m. - Pool Villa: Chỉ 14 căn độc bản, đất 380 414 m, DTXD: 434 m sở hữu bể bơi riêng, BBQ & Jacuzzi trên tầng thượng. * 7 giá trị độc bản định vị The Fullton: - Compound khép kín chuẩn quốc tế. - Clubhouse riêng biệt. - Thiết kế cao cấp, thông tầng đến 6.7m. - Số lượng giới hạn. - Tiện ích cá nhân hóa. - Mặt tiền tối thiểu 7.7 17m. - Dự án duy nhất có khu Show Village. * Chính sách thanh toán cực VIP dành cho khách hàng booking sớm: - Trừ thằng 330tr vào giá cho khách hàng tiên phong Booking. - Đóng tiến độ siêu giãn chỉ 10%/ 2 tháng - Vốn vào chỉ 20% ngân hàng ân hạn gốc lãi đến tháng 2/2028 mà nhận nhà T12/2026 siêu giãn * Pháp lý dự án: - Người Việt Nam: Sổ đỏ lâu dài. - Người nước ngoài: Sổ 50 năm. * LH em Yến: 0862200699 để đặt lịch đi xem căn hộ mẫu và nhận thông tin chính sách ưu đãi đặc biệt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 220 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

60 tỷ

380 m²
157,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ đẹp nhất the Fullton: căn đơn lập có bể bơi, sân vườn, đối diện là công viên cây xanh. CK khủng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.