Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, 10,637 tỷ, 78m2

Ngày đăng: 20/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sẻ Khe VTĐ 2 - 82 Vinhomes Ocean Park 3 mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi.
Chưa tăng 4% theo chính sách của chủ đầu tư ngày 2/4 và 1% ngày 20/5.
- Giá: 10,637 tỷ VND.
- Diện tích: 78m2.
- Nội thất hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- Mặt tiền 6.5m, phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 51m, thuận lợi cho ô tô ra vào.
- Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành.

Địa điểm xung quanh:
- Gần công viên Vịnh Bốn Mùa, công viên Ocean Park 3, công viên Tạo Sóng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: Quốc Huy Nguyễn 0787031283.

Xem thêm

Liên hệ:

078 703 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

10,64 tỷ

78 m²
136,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
QN

Quốc Huy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, 10,637 tỷ, 78m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.