Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề 5 tầng vốn tự có chỉ hơn 3 tỷ ký hợp đồng mua bán nhận nhà luôn trong 30 ngày

Ngày đăng: 18/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIÁ RẺ NHẤT - HƯỚNG ĐÔNG NAM - CĂN 64m CÓ MÁI GẦN TRƯỜNG HỌC, CHUNG CƯ, CÔNG VIÊN:

AD19-0x

Dt đất: 64m2
DTXD: 253,2m2

TTS: 8,708 tỷ

HTLS 0% tối đa 70% giá trị căn hộ lên tới 30 tháng
Chiết khấu Quà tặng tân gia: 3%
Chiết khấu 14.5% + CK dòng tiền TTS 11%/năm khi TTS bằng vốn tự có
KM cho cư dân "VinClub" lên đến 1,7%
0399559318

Xem thêm

Liên hệ:

039 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

64 m²
135,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề 5 tầng vốn tự có chỉ hơn 3 tỷ ký hợp đồng mua bán nhận nhà luôn trong 30 ngày - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.