Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề - biệt thự Văn Lâm Hưng Yên xây 5 tầng ngay khu hành chính và tài chính Văn Lâm

Ngày đăng: 05/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tọa lạc ngay vị trí của ngõ của Huyện Văn Lâm, tập trung toàn bộ khu hành chính công và khu Tài chính của Huyện, kề cận các Làng nghề.
* Thông tin sản phẩm liền kề - biệt thự:
- DT đất: 82m2 - 87,5 - 110m².
- Mặt tiền: 5m.
- Đường trước nhà: 15, m - 19,5m.
- Hướng nhà: Đông Bắc - Tây Nam.
- Tổng giá: Từ 10 - 12 tỷ/căn (gồm cả tiền đất và tiền xây, nhà xây cao 5 tầng).
- Vốn ban đầu chỉ từ 3 - 5 tỷ + Vay LS 0% trong 18 tháng sở hữu ngay siêu phẩm.
- Pháp lý chuẩn chỉ: Đã có sổ theo từng block.

* Tổng quan dự án:
- Tên Dự án: Economy City.
- Chủ đầu tư: Công Ty Cổ phần Hoàng Vương Hưng Yên.
- Địa chỉ: Lõi trung tâm đô thị Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên trung tâm sự sầm uất sẵn và thịnh vượng.
- Quy mô: 36,185 ha, gồm 1.044 Căn.

* Quy mô gồm 4 phân khu:
- Phân Khu Thịnh Vượng.
- Phân Khu Cát Tường.
- Phân Khu Hưng Thịnh.
- Phân Khu Phú Quý.
- Shop Villa: 260 Căn - Shophouse/liền kề: 784 Căn.
- Shophouse/Liền kề: 64,19 m² - 307,6 m².
- Shop villa: 111,6 m² - 284 m2.
* Tiện ích ngập tràn và tiềm năng tăng giá tốt.
Liên hệ tư vấn: 0914 576 368.

Xem thêm

Liên hệ:

091 457 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,51 tỷ

82 m²
128,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Economy City, Tt. Như Quỳnh, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
LD

Lại Thị Dơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề - biệt thự Văn Lâm Hưng Yên xây 5 tầng ngay khu hành chính và tài chính Văn Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.