Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK khu Thời Đại 11 Ocean Park 3 cách khu vui chơi 500m, ngay cạnh 10 toà chung cư cao cấp

Ngày đăng: 11/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà LK khu Thời Đại 11 Ocean Park 3 cách khu vui chơi 500m, ngay cạnh 10 toà chung cư cao cấp Masteri, gần công viên thời đại, gần bãi gửi xe, cách Vincom 500, cách khu vui chơi 500m2, thang máy nhập khẩu chỉ việc xách vali về ở

Xem thêm

Liên hệ:

036 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

4 WC
81 m²
188,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
PC

Phạm Hồng Chiên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK khu Thời Đại 11 Ocean Park 3 cách khu vui chơi 500m, ngay cạnh 10 toà chung cư cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.