Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, 125 triệu / m2, 70 m2, đẹp, nhiều tiện ích hàng hiếm

Ngày đăng: 02/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

- Diện tích 70m2, giá 125 triệu / m2.
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình.

Nổi bật với không gian xanh và tiện ích đa dạng, nhà biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tận hưởng cuộc sống.

Địa điểm xung quanh
- Công viên Ocean Park 2.
- Bệnh viện đa khoa Văn Giang, bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm.
- Trường THPT Văn Giang.

Giới thiệu tổng quan dự án
- Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3 nằm tại xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, do Vinhomes đầu tư.
- Tổng thể gồm 8 phân khu thấp tầng và 10 tòa chung cư, với các phong cách kiến trúc hiện đại, Đông Dương, Hy Lạp, Hà Lan.
- Tiện ích: Paradise Bay, công viên vui chơi giải trí VinWonders, bể bơi Olympic, hệ thống giáo dục - y tế - giải trí Vinhomes - Vincom - Vinmec - Vinschool, an ninh đa lớp.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0904854486 và gặp Lý Quốc Hội.

Xem thêm

Liên hệ:

090 485 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

8,75 tỷ

70 m²
125 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
MH

Mr Hợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, 125 triệu / m2, 70 m2, đẹp, nhiều tiện ích hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.