Tin đăng đã hết hạn.

Khách vướng hồ sơ vay bank nên nhượng lại căn 80m2 Ánh Dương dòng căn cháy hàng hiện tại không còn

Ngày đăng: 13/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chi tiết sản phẩm
+ Diện tích 80m².
+ Mặt tiền 5m. Xây 5 tầng tổng diện tích sàn 317,5m2
+ Thông số nhà đẹp dễ dàng thiết kế phân chia không gian phòng, bố trí thang máy thang bộ
+ Đơn giá đầu tư hợp lý hiện tại ở Vin 3
+ Giá: 10,877 tỷ
Lh em Phú 0865936628 để đi xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

086 593 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

10,88 tỷ

80 m²
136 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
0

0865936628

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách vướng hồ sơ vay bank nên nhượng lại căn 80m2 Ánh Dương dòng căn cháy hàng hiện tại không còn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.