Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề 54m2 khu Vịnh Thiên Đường VHOP3, giá 8,6 tỷ - CK lên tới 20%, vay 70% miễn gốc lãi 30 tháng

Ngày đăng: 30/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hotline: 0985 003 003.
Bán nhà dự án Vinhomes Ocean Park 3 cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp.

Thông tin căn nhà bán:

Loại hình: Shophouse, liền kề.
Diện tích: 54m2 x 5 tầng.
Tổng DTXD: 202m2.
Tầng 1: 42m2 | tầng 2: 42m2 | tầng 3: 42m2 | tầng 4: 43m2 | tầng 5: 33m2
Tình trạng: Bàn giao thô chủ nhân tự về hoàn thiện theo ý thích.
Giá bán: 8,6 tỷ

Tiện ích đẳng cấp quốc tế:

Vịnh Thiên Đường Paradise Bay rộng 12,3ha với biển nước mặn nhiệt đới Tropical Lagoon.
Hồ bơi trong nhà Four Seasons độc đáo lần đầu tiên tại Việt Nam.
Hệ thống trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, công viên xanh, khu vui chơi VinWonders.

Chính sách bán hàng:
- Thanh toán sớm: 14.5% + 11% dòng tiền/năm.
- Hỗ trợ ân hạn gốc lãi 30 tháng.
- Qùa tặng tân gia 3%.

Thẻ thành viên Vinclub:
Vàng CK: 1%.
Bạc kim CK: 1,3%.
Kim cương CK: 1,7%.

Liên hệ ngay để sở hữu: 0985 003 003.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại Vinhomes Ocean Park 3 nơi mang đến cuộc sống nghỉ dưỡng 4 mùa ngay trong lòng thành phố. Hãy liên hệ với tôi để được tư vấn chi tiết và tham quan thực tế dự án:

Xem thêm

Liên hệ:

098 500 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

54 m²
159,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Bắc Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề 54m2 khu Vịnh Thiên Đường VHOP3, giá 8,6 tỷ - CK lên tới 20%, vay 70% miễn gốc lãi 30 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.