Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thư mini Vịnh Thiên Đường, gần Vịnh biển, gần sông Venice tại OCP 3, giá 11.2 tỷ, 78m2

Ngày đăng: 20/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự ở The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên đang chờ chủ mới. Với 6PN và 6WC, không gian rộng rãi, thoáng đãng cho cả gia đình. Mặt tiền 6.5m, đường vào 13m, siêu tiện cho việc kinh doanh hoặc ở. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông Nam, ban công cũng hướng Đông Nam, đảm bảo ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm
- Công viên Ocean Park 2
- Trường THPT Văn Giang

Thông tin thêm về dự án:
- Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, do Vinhomes đầu tư
- Gồm 8 phân khu thấp tầng và 10 tòa chung cư với phong cách kiến trúc hiện đại, Đông Dương, Hy Lạp, Hà Lan
- Tiện ích đỉnh cao với Paradise Bay, VinWonders, công viên, bể bơi Olympic, tổ hợp thể thao, hệ thống giáo dục - y tế - giải trí đa dạng.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Minh Hương - 0979941586.

Xem thêm

Liên hệ:

097 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

78 m²
143,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
CH

Chị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thư mini Vịnh Thiên Đường, gần Vịnh biển, gần sông Venice tại OCP 3, giá 11.2 tỷ, 78m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.