Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ hơn hàng cắt lỗ, nhỉnh 9 tỷ có ngay căn liền kề 75m2 xây 5 tầng gần chung cư masteri, công viên

Ngày đăng: 13/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn liền kề 75m2 mặt tiền rộng 5m gần cụm 10 tòa chung cư cao cấp masteri, công viên, trường học, trung tâm thương mại mini
- Gía thanh toán sớm nhỉnh 9 tỷ
- Vay 70% miễn lãi gốc trong 30 tháng
- Vị trí siêu kết nối tiềm năng tăng giá cực lớn
- Sổ đỏ lâu dài

Xem thêm

Liên hệ:

094 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,19 tỷ

75 m²
122,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
0

0948185338

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ hơn hàng cắt lỗ, nhỉnh 9 tỷ có ngay căn liền kề 75m2 xây 5 tầng gần chung cư masteri, công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.