Tin đăng đã hết hạn.

Anh chị đang tìm loại 70m mặt tiền 5m canh cụm chung cư anh chị tham khảo phương án đầu tư này ạ

Ngày đăng: 02/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

E Phú PKD Vinhomes Ocean Park 3 gửi tới Quý Anh Chị căn liền kề tiền năng này.
- Trục đường Vịnh Tây 9
- Diện tích đất 70m2 mặt tiền 5 m.
- Xây 5 tầng tổng diện tích sàn ~270 m2
- Hướng Tây bắc
- Giá bán: 9,056 tỷ.
Ưu điểm:
- Sát cụm sảnh chung cư 10 toà, vị trí sát đường lớn, thoáng đãng tiềm năng tăng giá khi vị trí sát góc độ nhận diện trong kinh doanh cao.
- Mặt tiền rộng và hợp lý để bố trí không gian bố trí thang máy.

LH em Phú 0865936628 trực tiếp xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 593 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,06 tỷ

70 m²
129,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 3 – The Crown, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
0

0865936628

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Anh chị đang tìm loại 70m mặt tiền 5m canh cụm chung cư anh chị tham khảo phương án đầu tư này ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.