Bán biệt thự Mimosa, 37 tỷ, 189m2, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại Biệt thự Mimosa - Ecopark, xã Phụng Công, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Văn Giang, Hưng Yên) với: + Giá chỉ 37 tỷ VND. + Diện tích 189m2, thiết kế 3PN, 3WC. + Hướng cửa chính và ban công Đông Bắc. + Mặt tiền 7.5m, đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ. + Được xây dựng trong khu đô thị Ecopark, nổi bật với không gian sống xanh và tiện ích đa dạng. Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Biệt thự Mimosa - Ecopark gồm 176 căn biệt thự với diện tích đa dạng từ 180-712m2. - Đầu tư bởi Ecopark, sở hữu tiện ích như hệ thống trường học quốc tế, bệnh viện, khu thể thao, công viên xanh. - Thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình và không gian sống thoải mái. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0969588118 và gặp Nguyễn Thành Khôi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

37 tỷ

3 PN, 3 WC
189 m²
195,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu biệt thự Mimosa Valley Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
KC

Khôi Nụ Cười

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Mimosa, 37 tỷ, 189m2, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.