Cắt lỗ rẻ nhất thị trường xẻ khe chà là diện tích đẹp: 98m²

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẮT LỖ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG XẺ KHE CHÀ LÀ Diện tích đẹp: 98m² Hướng Tây Bắc Giá chỉ: 11,5 tỷ BAO TOÀN BỘ PHÍ Vị trí đẹp, quỹ hàng hiếm, cực phù hợp: Khách mua giữ tài sản Nhà đầu tư săn hàng giá tốt Khách cần thanh khoản cao Mặt bằng giá hiện tại khu vực đang tăng mạnh, căn này gần như không có căn thứ 2 cùng tầm giá. Liên hệ ngay để nhận: Vị trí cụ thể So sánh giá các căn cùng phân khu Phân tích tiềm năng tăng giá thực tế Inbox ngay trước khi chủ đổi giá!

Xem thêm

Liên hệ:

096 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

11,51 tỷ

98 m²
117,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HH

Hoàng Hương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ rẻ nhất thị trường xẻ khe chà là diện tích đẹp: 98m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.