Chỉ 7,35 tỷ căn ánh dương 56m giá mềm hiếm gặp tại ocean park 3

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHỈ 7,35 TỶ CĂN ÁNH DƯƠNG 56M, ~225M SÀN Giá này có rẻ quá không ạ? Thật sự rất hiếm để tìm được căn phân khu Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3 với tài chính chỉ hơn 7 tỷ mà sở hữu: Diện tích đất 56m Khoảng 225m sàn sử dụng Vị trí đẹp gần công viên, gần chung cư Tiềm năng vừa ở vừa kinh doanh tốt Một trong những mức giá mềm nhất Ocean Park 3 hiện tại Phân khu Ánh Dương là khu thấp tầng nổi bật với lợi thế gần các trục giao thông nội khu và tiện ích lớn của dự án. Anh/chị quan tâm căn đẹp giá tốt liên hệ em Thanh Vân để xem nhà và cập nhật quỹ căn thực tế ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 108 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

56 m²
131,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981083898

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 7,35 tỷ căn ánh dương 56m giá mềm hiếm gặp tại ocean park 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.