Chủ nhà chuyển đổi danh mục đầu tư nên bán căn SH 56m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển đổi danh mục đầu tư nên bán căn SH 56m2, Đông Nam, gần ngay ngã tư, gần chung cư, biển hồ, giá chỉ 8.15 thu về! Miễn phí dv 10 năm Giá chạm đáy chốt ngay trong tuần!

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

56 m²
145,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NN

Nguyễn Văn Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà chuyển đổi danh mục đầu tư nên bán căn SH 56m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.