Tin đăng đã hết hạn.

Bán tiểu biệt thự Ánh Dương 5 tầng tại Vinhomes Ocean Park 3, 13,796 tỷ, 98m2 view công viên

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự 5 tầng ở Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên đang chờ chủ mới. Với diện tích 98m2, mặt tiền rộng 7m, đường vào 13m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay sống thoải mái. View công viên Ánh Dương trải nghiệm cuộc sống an lành; năng động và kết nối. Chỉ với 13,796 tỷ, sở hữu ngay không gian sống đẳng cấp với thiết kế hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi. Ban công hướng Tây Bắc, cực kỳ thoáng đãng. Chi tiết dự án: + Vị trí: Vinhomes Ocean Park 3, gần quốc lộ 5A, 5B, kết nối dễ dàng với Hà Nội và các tỉnh lân cận. + Chủ đầu tư: Vinhomes. + Tiện ích: Công viên Ocean Park 2, VinWonders, bể bơi Olympic, hệ thống giáo dục và y tế đầy đủ. + Thiết kế: 8 phân khu thấp tầng và 10 tòa chung cư với phong cách kiến trúc hiện đại, Đông Dương, Hy Lạp, Hà Lan. Gần trường học, chợ, và các tiện ích khác, đây chính là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống. Liên hệ ngay Bùi Chinh qua số 0967505659 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

98 m²
140,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tiểu biệt thự Ánh Dương 5 tầng tại Vinhomes Ocean Park 3, 13,796 tỷ, 98m2 view công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.